Haustmót í 3., 2. og 1. þrepi og frjálsum æfingum Fjölni, Egilshöll, 5. - 6. nóvember 2016

Back  All   MAG All-round   MAG Finals   WAG All-round   WAG Finals   Team  

3. þrep KK

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 72    Jóhann Gunnar Finnsson, FIMAK 81.116
2 71    Gísli Már Þórðarson, FIMAK 81.083
3 65    Atli Viktor Björnsson, Keflavík 80.350
4 69    Vigfús Haukur Hauksson, Björk 78.616
5 66    Samúel Skjöldur Ingibjargarson, Keflavík 76.050
6 62    Oliver Tumi Víðisson, Gerpla 73.950
7 61    Arnar Arason, Gerpla 66.350
8 67    Ágúst Blær Markússon, Björk 58.333
9 70    Alexander Þór Helgason, FIMAK 57.483
10 64    Úlfur Ísberg, Gerpla 54.750
11 60    Sigurður Ari Stefánsson, Fjölnir 52.200
12 63    Lúkas Magni Magnason, Gerpla 34.050
13 68    Óskar Ísak Guðjónsson, Björk 0

2. þrep KK

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 58    Dagur Kári Ólafsson, Gerpla 29.950
2 59    Sverrir Hákonarson, Gerpla 28.100
3 56    Sigurður Ari Snæbjörnsson, Gerpla 16.600
4 57    Hrafnkell Orri Axelsson, Gerpla 12.050

1. þrep KK

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 54    Tómas Bjarki Jónsson, Gerpla 29.200
2 52    Ögri Harðarson, FIMAK 22.350
3 53    Sigmundur Freyr Hafþórsson, Gerpla 20.250
4 307    Ágúst Ingi Davíðsson, Gerpla 17.200
5 55    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla 0

2. þrep 12 ára og yngri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 50    Hera Lind Gunnarsdóttir, Gerpla 55.099
2 51    Björk Caidi Bárðardóttir, Gerpla 54.531
3 38    Úlfhildur Arna Unnarsdóttir , Stjarnan 53.466
4 49    Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla 51.398
5 43    Aldís Leoní Rebora, Fylkir 48.332
6 40    Þórhildur Rósa Sveinsdóttir, Fjölnir 39.433
7 28    Sigrún Sigurjónsdóttir, Ármann 38.399
8 27    Sunneva Guðnadóttir, Ármann 36.466
9 39    Unnur Eva Hlynsdóttir, Fylkir 36.333
10 30    Júlía Karen Lárusdóttir, Ármann 34.533
11 37    Marta Dan J. Þorláksdóttir , Stjarnan 27.566
12 23    Valdís Brynjarsdóttir, Ármann 10.766
13 29    Eva Natalía Samúelsd. Valberg, Ármann 0
13 44    Hrefna Lind Hannesdóttir, Björk 0
13 45    Lára Dís Þórðardóttir, Björk 0

2.þrep 13 ára og eldri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 46    Sara Sóley Jankovic, Björk 54.398
2 31    Una Sigrún Zoéga, Ármann 47.032
3 32    Katrín Sunneva Einarsdóttir, Ármann 37.433
4 35    Ásta Sigurðardóttir, Ármann 24.199
5 34    Emilía Ósk Rafnsdóttir, Ármann 23.399
6 47    Hrafnhildur Arnardóttir, Gerpla 0
6 48    Bryndís Guðnadóttir, Gerpla 0

1. þrep 13 ára og yngri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 18    Sunna Kristín Ríkarðsdóttir, Gerpla 56.099
2 21    Laufey Birna Jóhannsdóttir, Grótta 55.598
3 16    Lísa Rut Línberg Ingvaldsdóttir, Gerpla 53.433
4   Jóna Katrín Björnsdóttir Bender, Fylkir 52.332
5   Svanhildur Reykdal Kristjánsdóttir, Keflavík 51.899
6   Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir, Björk 51.066
7 15    Sunna Kristín Gísladóttir, Gerpla 50.265
8   Helena Hauksdóttir, Björk 49.533
9   Aldís Hákonardóttir, Ármann 49.098
10 22    Katrín Aradóttir, Grótta 48.198
11   Tetiana Stetsii, Keflavík 46.865
12   Erna Nielsen Hlynsdóttir, Ármann 46.633
13 20    Erika Eik Antonsdóttir, Gerpla 44.765
14 10    Oddný Erla Óskarsdóttir, Ármann 35.265
15 14    Karólína Lýðsdóttir, Björk 22.566
16   Birta Líf Hannesdóttir, Björk 15.166
17 17    Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta 0

1. þrep 14 ára og eldri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 12    Birta Björg Alexandersdóttir, Gerpla 54.033
2 11    Ingibjörg Axelsdóttir, Ármann 41.198
3 13    Sandra Rós Davíðsdóttir, Gerpla 20.665
4   Ragna Dúa Þórsdóttir, Björk 0

Unglingaflokkur karla

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 210    Breki Snorrason, Björk 62.150
2 208    Leó Björnsson, Gerpla 62.100
3 207    Arnór Már Másson, Gerpla 55.100
4 211    Orri Geir Andrésson, Björk 54.000
5 206    Atli Þórður Jónsson, Gerpla 43.400

Karlaflokkur

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 204    Stefán Ingvarsson, Björk 62.300
2 306    Eyþór Örn Balursson, Gerpla 33.400
3 205    Tomi Tuuha, Gerpla 25.600
4 209    Hróbjartur Pálmar Hilmarsson, Gerpla 23.250
5 201    Hrannar Jónsson, Gerpla 13.100
6 202    Arnþór Daði Jónasson, Gerpla 0
6 203    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla 0

Stúlknaflokkur

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 87    Guðrún Edda Min Harðardóttir, Björk 44.432
2 84    Embla Guðmundsdóttir, Björk 43.932

Unglingaflokkur kvenna

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 90    Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk 49.832
2 75    Katharína Sybila Jóhannsdóttir, Fylkir 49.132
3 82    Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla 48.299
4 77    Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir 46.998
5 73    Filippía Huld Helgadóttir, Fylkir 45.132
6 91    Emilía Björt Sigurjónsdóttir, Björk 42.898
7 89    Nína María Guðnadóttir, Björk 41.366
8 83    Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla 40.698
9 81    Alísa Rún Andrésdóttir, Keflavík 30.199
10 88    Helga María Sigurðardóttir, Björk 30.032
11 80    Laufey Ingadóttir, Keflavík 23.366
12 79    Hanna María Sigurðardóttir, Keflavík 22.699
13 74    Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir 0
13 92    Vigdís Pálmadóttir, Björk 0

Kvennaflokkur

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 93    Irina Sazonova, Ármann 49.065
2 99    Agnes Suto, Gerpla 47.699
3 98    Tekla Þórdís Thorarensen, Ármann 46.131
4 97    Sigrún Margrét Sigurðardóttir, Ármann 42.432
5 78    Kristjana Guðmundsdóttir, Fylkir 40.664
6 95    Andrea Ingibjörg Orradóttir, Björk 36.099
7 106    Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla 34.199
8 96    Sigríður Hrönn Bergþórsdóttir, Björk 11.400

3. þrep 11 ára og yngri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 232    Steinunn Soffía Hauksdóttir, Fylkir 59.665
2 248    Erika Líf Káradóttir, Gerpla 58.282
3 250    Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla 57.866
4 230    Brynja Rós Brynjarsdóttir, Fylkir 57.816
5 247    Ingibjörg Ösp Gunnarsdóttir, Gerpla 57.749
6 220    Sólveig Alexandra Jónsdóttir, FIMAK 57.499
7 212    Elenóra Mist Jónsdóttir, FIMAK 56.182
8 221    Thelma Sól Gröndal, FIMAK 56.083
9 217    Kristín Hrund Vatnsdal, FIMAK 55.933
10 260    Kristín Sara Jónsdóttir, Gerpla 55.099
11 234    Helga Lind Torfadóttir, Fylkir 54.849
12 258    Hanna María Petersdóttir, Gerpla 52.865
13 246    Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann 52.115
14 251    Telma Ósk Bergþórsdóttir, Gerpla 51.816
15 259    Sylvía Eik Sigtryggsdóttir, Gerpla 51.782
16 223    Emilía Mist Gestsdóttir, FIMAK 50.882
17 219    Salka Sverrisdóttir, FIMAK 50.549
18 253    Katrín Rósa Egilsdóttir, Gerpla 49.782
19 240    Lydía Líf Reynisdóttir, Ármann 49.599
20 239    Elín Freyja Andradóttir, Ármann 48.766
21 244    Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann 48.632
22 225    Lilja Hugrún L. Pétursdóttir, Grótta 48.515
23 243    Nína Tryggvadóttir Daidsson, Ármann 48.398
24 235    Hildur Inga Jónsdóttir, Fylkir 48.099
25 238    Birgitta Gunnarsdóttir, Ármann 48.015
26 252    Sigrún Björk Baldursdóttir, Gerpla 47.732
27 249    Helena Rós Jónsdóttir, Gerpla 47.682
28 227    Ragnheiður Vala Höskuldsdóttir, Grótta 47.483
29 257    Harpa Helgadóttir, Gerpla 46.982
30 218    María Sól Jónsdóttir, FIMAK 46.332
31 231    Karítas Rós Herdísardóttir, Fylkir 46.316
32 237    Gabríela Albertsdóttir, Ármann 45.299
33 256    Katrín Sara Harðardóttir, Gerpla 44.649
34 213    Friðrikka Nína Guðmundsdóttir, FIMAK 44.415
35 215    Kristel Eva Gunnarsdóttir, FIMAK 43.166
36 233    Unnur Erla Ívarsdóttir, Fylkir 42.566
37 224    Heiðveig Björg Jóhannesdóttir, Stjarnan 41.533
38 222    Þorgerður Katrín Jónsdóttir, FIMAK 41.165
39 245    Iða Dögg B Ingólfsdóttir, Ármann 36.599
40 214    Hallfríður Anna Benediktsdóttir, FIMAK 33.333
41 236    Ísabella Hilmarsdóttir, Björk 14.433

3. þrep 12 ára

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 289    Matthildur Ásbergsdóttir, Ármann 58.433
2 282    Klara Lind Þórarinsdóttir, Keflavík 57.682
3 298    Birta Rut Birgisdóttir, Stjarnan 54.999
4 279    Eva Elínbjört Guðjónsdóttir, Gerpla 54.783
5 288    Júlía Rafnsdóttir, Ármann 54.733
6 287    Katrín Sól Einarsdóttir, Ármann 53.316
7 277    Anna Kamilla Hlynsdóttir, Gerpla 52.499
8 305    Sonja Ingimundardóttir, Stjarnan 52.049
9 272    Salóme Kristín Haraldsdóttir, Björk 51.416
10 290    Ingunn Ragnarsdóttir, Ármann 49.499
11 278    Þóra Kristín Jörundardóttir, Gerpla 48.699
12 266    Ragnheiður Ugla O. Gautsdóttir, Grótta 48.166
13 264    Helena Sólrún Oddsdóttir Holt, Grótta 47.383
14 296    Hildur Heba Hermannsdóttir, FIMAK 46.699
15 281    Lovísa Björk Davíðsdóttir, Keflavík 46.400
16 306    María Dan J. Þorláksdóttir, Stjarnan 45.466
17 291    Sara Kamban Þorleifsdóttir, Ármann 45.199
18 297    Saga Steinunn Hjálmarsdóttir, Fylkir 43.483
19 273    Sveinbjörg Júlía Kjartansdóttir, Björk 35.532
20 265    Birna Kristín Einarsdóttir, Grótta 30.316
21 270    María Mist Arnarsdóttir, Björk 0
21 299    Fríða Liv Fannarsdóttir, Stjarnan 0

3. þrep 13 ára og eldri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 283    Alma Brynjólfsdóttir, Ármann 57.883
2 285    Sigurbjörg R. Stefánsdóttir, Ármann 56.383
3 294    Klara Margrét Ívarsdóttir, Stjarnan 55.750
4 275    Helga María Hjaltadóttir, Gerpla 54.682
5 293    Magnea Vignisdóttir, FIMAK 54.199
6 276    Helga Sonja Matthíasdóttir, Gerpla 54.182
7 284    Freyja Stefánsdóttir, Ármann 53.433
8 262    Karólína Snót Georgsdóttir, Grótta 52.616
9 263    Selma Katrín Ragnarsdóttir, Grótta 49.816
10 274    Dagný Lind Hreggviðsdóttir, Gerpla 49.633
11 261    Saga Óskarsdóttir, Grótta 46.983
12 292    Sara Ósk Rúnarsdóttir, Fylkir 44.716
13 286    Salka Eik Eliasen, Ármann 40.950
14 280    Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík 39.049

Last Update: 8/20/2017 2:17:15 AM