Þrepamót 3 - Akureyri Íþróttamiðstöðin við Giljaskóla, Akureyri, 11 - 12 febrúar 2017

Back  All   MAG All-round   MAG Finals   WAG All-round   WAG Finals   Team  

3. þrep 11 ára og yngri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 328    Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla 58.233
2 329    Telma Ósk Bergþórsdóttir, Gerpla 56.733
3 193    Helga Lind Torfadóttir, Fylkir 55.499
4 137    Emilía Mist Gestsdóttir, FIMAK 54.898
5 326    Harpa Helgadóttir, Gerpla 53.231
6 306    Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann 51.766
7 157    Katrín Hólm Gísladóttir, Keflavík 49.731
8 161    Helen María Margeirsdóttir, Keflavík 48.165
9 194    Hildur Inga Jónsdóttir, Fylkir 47.465
10 160    Margrét Júlía Jóhannsdóttir, Keflavík 47.199
11 489    Katrín Sara Harðardóttir, Gerpla 47.165
12 327    Sigrún Björk Baldursdóttir, Gerpla 46.333
13 315    Ísabella Hilmarsdóttir, Björk 43.999
14 158    Melkorka Sól Jónsdóttir, Keflavík 31.099

3. þrep 12 ára

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 188    Brynja Rós Brynjarsdóttir, Fylkir 60.632
2 131    Salka Sverrisdóttir, FIMAK 60.199
3 191    Steinunn Soffía Hauksdóttir, Fylkir 59.533
4 126    Kristín Hrund Vatnsdal, FIMAK 58.698
5 318    Hanna María Petersdóttir, Gerpla 58.165
6 325    Ingibjörg Ösp Gunnarsdóttir, Gerpla 57.332
7 317    Kristín Sara Jónsdóttir, Gerpla 57.066
8 134    Thelma Sól Gröndal, FIMAK 57.032
9 289    Lilja Hugrún L. Pétursdóttir, Grótta 56.732
10 316    Erika Líf Káradóttir, Gerpla 56.432
11 305    Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann 56.032
12 220    Elenóra Mist Jónsdóttir, FIMAK 54.932
13 299    Nína Tryggvadóttir Daidsson, Ármann 53.866
14 495    Heiðveig Björg Jóhannesdóttir, Stjarnan 53.232
15 174    Birgitta Gunnarsdóttir, Ármann 51.799
16 175    Elín Freyja Andradóttir, Ármann 50.999
17 176    Lydía Líf Reynisdóttir, Ármann 50.599
18 156    Emma Jónsdóttir, Keflavík 49.899
19 189    Karítas Rós Herdísardóttir, Fylkir 49.865
20 172    Gabríela Albertsdóttir, Ármann 49.333
21 150    Helena Rut Hallgrímsdóttir, Gerpla 48.331
22 291    Ragnheiður Vala Höskuldsdóttir, Grótta 47.332
23 125    Kristel Eva Gunnarsdóttir, FIMAK 46.499
24 127    María Sól Jónsdóttir, FIMAK 45.598
25 499    Kolfinna Georgsdóttir, Gerpla 44.765
26 149    Hjördís Lilja Birgisdóttir, Gerpla 44.031
27 500    Sigrún Tinna Atladóttir, Gerpla 43.998
28 106    Friðrikka Nína Guðmundsdóttir, FIMAK 43.932
29 123    Hallfríður Anna Benediktsdóttir, FIMAK 42.699
30 155    Ásdís Birta Hafþórsdóttir, Keflavík 42.366
31 154    Júlía Gunnlaugsdóttir, Keflavík 42.299
32 173    Iða Dögg B Ingólfsdóttir, Ármann 41.599
33 192    Unnur Erla Ívarsdóttir, Fylkir 38.799
34 319    Sylvía Eik Sigtryggsdóttir, Gerpla 16.066
35 132    Sólveig Alexandra Jónsdóttir, FIMAK 0.000
35 136    Þorgerður Katrín Jónsdóttir, FIMAK 0
35 170    María Helga Högnadóttir, Ármann 0

3. þrep 13 ára og eldri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 497    Helga María Hjaltadóttir, Gerpla 58.998
2 163    Matthildur Ásbergsdóttir, Ármann 58.566
2 490    Klara Margrét Ívarsdóttir, Stjarnan 58.566
4 145    Anna Kamilla Hlynsdóttir, Gerpla 57.565
5 311    Salóme Kristín Haraldsdóttir, Björk 57.398
6 152    Klara Lind Þórarinsdóttir, Keflavík 57.066
7 492    Sonja Ingimundardóttir, Stjarnan 56.165
8 293    Alma Brynjólfsdóttir, Ármann 55.665
9 142    Eva Elínbjört Guðjónsdóttir, Gerpla 55.299
10 297    Sigurbjörg R. Stefánsdóttir, Ármann 55.033
11 295    Freyja Stefánsdóttir, Ármann 54.999
12 144    Þóra Kristín Jörundardóttir, Gerpla 54.899
13 227    Karólína Snót Georgsdóttir, Grótta 54.532
14 165    Júlía Rafnsdóttir, Ármann 54.498
15 143    Karen Þrastardóttir, Gerpla 54.065
15 221    Hildur Arnaldsdóttir, Grótta 54.065
17 498    Dagný Lind Hreggviðsdóttir, Gerpla 53.666
18 168    Ingunn Ragnarsdóttir, Ármann 52.499
19 496    Helga Sonja Matthíasdóttir, Gerpla 52.333
20 147    Selma Bjarkadóttir, Gerpla 52.032
21 493    Birta Rut Birgisdóttir, Stjarnan 51.465
22 186    Sara Ósk Rúnarsdóttir, Fylkir 49.666
23 164    Katrín Sól Einarsdóttir, Ármann 49.565
24 494    María Dan J. Þorláksdóttir, Stjarnan 49.365
25 153    Lovísa Björk Davíðsdóttir, Keflavík 48.732
26 491    Fríða Liv Fannarsdóttir, Stjarnan 47.032
27 266    Selma Katrín Ragnarsdóttir, Grótta 46.799
28 274    Helena Sólrún Oddsdóttir Holt, Grótta 45.632
29 310    María Mist Arnardóttir, Björk 45.599
30 166    Sara Kamban Þorleifsdóttir, Ármann 45.365
31 139    Hekla Kristín Lund, Gerpla 44.965
32 151    Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík 42.133
33 298    Salka Eik Eliasen, Ármann 41.732
34 273    Jóhanna Kolbrún Einarsdóttir, Grótta 41.665
35 276    Hanna María Hannesdóttir, Grótta 40.833
36 148    Krista Bríet Ólafsdóttir, Gerpla 38.598
37 187    Saga Steinunn Hjálmarsdóttir, Fylkir 37.499
38 280    Birna Kristín Einarsdóttir, Grótta 33.465
39 146    Sara Bjarkadóttir, Gerpla 29.066
40 195    Magnea Vignisdóttir, FIMAK 11.100
41 208    Hildur Heba Hermannsdóttir, FIMAK 0
41 314    Sveinbjörg Júlía, Björk 0

2. þrep 12 ára og yngri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 294    Hera Lind Gunnarsdóttir, Gerpla 54.431
2 282    Eva Natalía Samúelsd. Valberg, Ármann 48.165
3 267    Úlfhildur Arna Unnarsdóttir, Stjarnan 47.799
4 283    Júlía Karen Lárusdóttir, Ármann 45.732
5 292    Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla 42.665

2. þrep 13 ára og eldri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 288    Aldís Leoní Rebora, Fylkir 51.400
2 287    Þórhildur Rósa Sveinsdóttir, Fjölnir 51.365
3 261    Marta Dan J. Þorláksdóttir, Stjarnan 51.132
4 278    Sigrún Sigurjónsdóttir, Ármann 50.631
5 290    Unnur Eva Hlynsdóttir, Fylkir 48.466
6 281    Valdís Brynjarsdóttir, Ármann 48.432
7 279    Sunneva Guðnadóttir, Ármann 46.998
8 275    Una Sigrún Zoéga, Ármann 45.999
9 285    Teresa Nukun Steingrímsdóttir, Grótta 38.732
10 286    Irma Sara Guðmundsdóttir, Fylkir 23.166
11 284    Katrín Sunnevu Einarsdóttur , Ármann 11.166
12 262    Katla Georgsdóttir, Stjarnan 2.166

1.þrep 13 ára og yngri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 251    Laufey Birna Jóhannsdóttir, Grótta 50.932
2 245    Helena Hauksdóttir, Björk 46.866
3 247    Jóna Katrín Björnsdóttir Bender, Fylkir 46.832
4 250    Katrín Aradóttir, Grótta 0
4 260    Oddný Erla Óskarsdóttir, Ármann 0

1. þrep 14 ára og eldri

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 249    Sóley Guðmundsdóttir, Grótta 54.933
2 239    Sara Sóley Jankovic, Björk 53.165
3 258    Aldís Hákonardóttir, Ármann 51.732
4 243    Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir, Björk 50.233
5 248    Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta 47.999
6 253    Svanhildur R. Kristjánsdóttir, Keflavík 46.732
7 252    Tetiana Stetsii, Keflavík 44.365
8 259    Erna Nielsen Hlynsdóttir, Ármann 40.932
9 255    Ingibjörg Axelsdóttir, Ármann 40.298
10 238    Karólína Lýðdóttir, Björk 37.499
11 246    Sylvía Lorange, Fylkir 23.932
12 240    Birta Líf Hannesdóttir, Björk 22.099
13 244    Freyja Sævarsdóttir, Björk 14.032
14 1000  -ghygy, - 0

3. þrep KK

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 230    Jóhann Gunnar Finnsson, FIMAK 84.098
2 224    Gísli Már Þórðarson, FIMAK 81.065
3 233    Atli Viktor Björnsson, Keflavík 80.032
4 232    Samúel Skjöldur Ingibjargarson, Keflavík 76.466
5 234    Arnar Arason, Gerpla 76.131
6 223    Alexander Þór Helgason, FIMAK 68.365
7 235    Oliver Tumi Víðisson, Gerpla 59.164
8 231    Sigurður Ari Stefánsson, Fjölnir 52.632
9 237    Lúkas Magni Magnason, Gerpla 0

2. þrep KK

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 222    Sigurður Ari Snæbjörnsson, Gerpla 36.000
2 218    Ívan Dagur Ásgeirsson, Gerpla 34.200

1. þrep KK

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 207    Atli Snær Valgeirsson, Ármann 59.400
2 211    Tómas Bjarki Jónsson, Gerpla 58.550
3 210    Aron Dagur Beck, Ármann 44.550
4 213    Valdimar Matthíasson, Gerpla 43.900
5 217    Dagur Kári Ólafsson, Gerpla 38.550
6 214    Hrafnkell Orri Axelsson, Gerpla 31.800
7 215    Sverrir Hákonarson, Gerpla 31.400
8 212    Ágúst Ingi Davíðsson, Gerpla 29.850
9 216    Óskar Hákonarson, Gerpla 28.400

Last Update: 10/19/2017 9:04:27 AM