Íslandsmót í áhaldafimleikum Laugardalshöll, 7. - 8. apríl

Back  All   MAG All-round   MAG Finals   WAG All-round   WAG Finals   Team  

Úrslit á áhöldum - Karlaflokkur

Floor

Name Score
1 446    Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
12.950
q
2 443    Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
12.400
q
3 451    Arnór Már Másson, Gerpla
12.350
r
4 449    Stefán Ingvarsson, Björk
12.000
q
5 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
11.900
q

Pommel

Name Score
1 448    Arnþór Daði Jónasson, Gerpla
12.650
q
2 449    Stefán Ingvarsson, Björk
11.400
q
3 445    Valgarð Reinhardsson, Gerpla
11.050
q
4 443    Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
10.200
q
5 451    Arnór Már Másson, Gerpla
9.650
q
6 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
0
r

Still rings

Name Score
1 443    Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
13.350
q
2 445    Valgarð Reinhardsson, Gerpla
13.200
q
3 446    Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
12.950
q
4 449    Stefán Ingvarsson, Björk
10.750
q
5 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
10.050
r
6 444    Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
0
q

Vault

Name Score
1 446    Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
12.950
q
2 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
12.750
q
3 444    Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
12.400
q
4 451    Arnór Már Másson, Gerpla
12.000
q
5 449    Stefán Ingvarsson, Björk
11.800
q

Parallel bars

Name Score
1 449    Stefán Ingvarsson, Björk
12.450
q
2 444    Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
12.050
q
3 446    Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
11.550
q
4 443    Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
11.400
q
5 445    Valgarð Reinhardsson, Gerpla
10.800
q
6 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
0
r

High bar

Name Score
1 445    Valgarð Reinhardsson, Gerpla
12.750
q
2 446    Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
11.650
q
3 443    Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
11.400
q
4 449    Stefán Ingvarsson, Björk
11.200
q
5 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
10.250
r
6 444    Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
0
q

Úrslit á áhöldum - Unglingaflokkur KK

Floor

Name Score
1 456    Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
12.800
q
2 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
12.550
q
3 463    Tómas Bjarki Jónsson, Gerpla
12.350
q
4 460    Aron Dagur Beck, Ármann
11.600
q
4 458    Breki Snorrason, Björk
11.600
q
6 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann
0
r

Pommel

Name Score
1 467    Dagur Kári Ólafsson, Gerpla
11.300
q
2 452    Leó Björnsson, Gerpla
10.650
q
3 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann
10.500
q
4 459    Atli Snær Valgeirsson, Ármann
9.550
q
5 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
8.700
q
6 456    Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
0
r

Still rings

Name Score
1 458    Breki Snorrason, Björk
11.500
q
2 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann
10.900
q
3 460    Aron Dagur Beck, Ármann
10.800
r
4 457    Orri Geir Andrésson, Björk
10.300
q
5 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
9.900
q

Vault

Name Score
1 456    Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
13.350
q
2 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann
13.250
q
3 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
12.250
q
4 452    Leó Björnsson, Gerpla
11.300
q
5 459    Atli Snær Valgeirsson, Ármann
10.350
q
6 458    Breki Snorrason, Björk
0
r

Parallel bars

Name Score
1 456    Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
12.100
q
2 457    Orri Geir Andrésson, Björk
11.950
q
3 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann
11.600
q
4 452    Leó Björnsson, Gerpla
11.550
q
5 458    Breki Snorrason, Björk
10.800
q
6 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
0
r

High bar

Name Score
1 456    Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
12.100
q
2 458    Breki Snorrason, Björk
11.450
q
3 452    Leó Björnsson, Gerpla
10.850
q
4 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
10.400
q
5 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann
8.450
q

Úrslit á áhöldum - Kvennaflokkur

Vault

Name Score
1 400    Irina Sazonova, Ármann
12.950
q
2 404    Sigríður Hrönn Bergþórsdóttir, Björk
12.800
q
3 423    Sigrún Margrét Sigurðardóttir, Ármann
12.500
q
4 406    Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
12.200
q

Uneven bars

Name Score
1 402    Dominiqua Alma Belányi, Ármann
12.550
q
2 401    Agnes Suto, Gerpla
12.250
q
3 409    Lilja Björk Óladóttir, Keflavík
12.200
q
4 408    Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir
11.250
q
5 403    Tinna Óðinsdóttir, Björk
11.200
q
6 400    Irina Sazonova, Ármann
10.050
q
7 406    Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
0
r

Beam

Name Score
1 400    Irina Sazonova, Ármann
12.550
q
2 403    Tinna Óðinsdóttir, Björk
12.450
q
3 401    Agnes Suto, Gerpla
12.100
q
4 402    Dominiqua Alma Belányi, Ármann
12.000
q
5 406    Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
11.750
q
6 405    Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla
0
r

Floor

Name Score
1 402    Dominiqua Alma Belányi, Ármann
12.500
q
2 400    Irina Sazonova, Ármann
12.350
q
3 406    Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
12.300
q
4 422    Tekla Þórdís Thorarensen, Ármann
11.950
q
4 408    Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir
11.950
r
6 401    Agnes Suto, Gerpla
0
q
6 405    Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla
0

Úrslit á áhöldum - Unglingaflokkur KVK

Vault

Name Score
1 414    Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir
13.200
q
2 442    Sara Sóley Jankovic, Björk
12.400
q
3 417    Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
12.350
q
4 433    Hanna María Sigurðardóttir, Keflavík
12.150
q
5 418    Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta
12.050
q
6 441    Embla Guðmundsdóttir, Björk
0
r

Uneven bars

Name Score
1 412    Vigdís Pálmadóttir, Björk
12.100
q
2 151    Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk
11.950
q
3 410    Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla
11.550
r
4 419    Sóley Guðmundsdóttir, Grótta
10.650
q
5 414    Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir
9.050
q
6 417    Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
0
q

Beam

Name Score
1 419    Sóley Guðmundsdóttir, Grótta
11.800
q
2 413    Guðrún Edda Min Harðardóttir, Björk
11.450
q
2 417    Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
11.450
q
4 418    Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta
9.950
q
5 410    Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla
9.500
q
6 441    Embla Guðmundsdóttir, Björk
0
r

Floor

Name Score
1 417    Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
12.850
q
2 151    Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk
12.700
q
3 410    Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla
12.250
q
4 414    Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir
11.550
q
5 419    Sóley Guðmundsdóttir, Grótta
11.050
q
6 416    Sunna Kristín Gísladóttir, Gerpla
0
r

Karlaflokkur

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 445    Valgarð Reinhardsson, Gerpla 76.650
2 446    Eyþór Örn Baldursson, Gerpla 72.000
3 443    Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann 71.900
4 449    Stefán Ingvarsson, Björk 69.750
5 444    Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla 67.800
6 447    Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla 66.800
7 451    Arnór Már Másson, Gerpla 31.350
8 448    Arnþór Daði Jónasson, Gerpla 13.100
9 450    Frosti Hlynsson, Gerpla 11.000

Kvennaflokkur

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 400    Irina Sazonova, Ármann 48.933
2 402    Dominiqua Alma Belányi, Ármann 48.866
3 401    Agnes Suto, Gerpla 48.616
4 403    Tinna Óðinsdóttir, Björk 47.883
5 409    Lilja Björk Óladóttir, Keflavík 45.866
6 406    Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir 45.300
7 408    Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir 45.133
8 405    Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla 44.433
9 422    Tekla Þórdís Thorarensen, Ármann 44.166
10 423    Sigrún Margrét Sigurðardóttir, Ármann 44.150
11 420    Birta Björg Alexandersdóttir, Gerpla 41.516
12 425    Sandra Rós Davíðsdóttir, Gerpla 29.733
13 404    Sigríður Hrönn Bergþórsdóttir, Björk 22.683
14 432    Inga Sigurðardóttir, Ármann 20.750
15 424    Alísa Rún Andrésdóttir, Keflavík 19.800
16 428    Guðný Björk Stefánsdóttir, Björk 18.700
17 407    Nanna Guðmundsdóttir, Grótta 11.250
18 421    Kristjana Guðmundsdóttir, Fylkir 8.750
19 426    Helga María Sigurðardóttir, Björk 0
19 429    Ingibjörg Axelsdóttir, Ármann 0
19 431    Filippía Huld Helgadóttir, Fylkir 0

Unglingaflokkur karla

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 456    Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla 69.100
2 461    Jónas Ingi Þórisson, Ármann 68.750
3 458    Breki Snorrason, Björk 67.200
4 455    Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla 65.650
5 467    Dagur Kári Ólafsson, Gerpla 62.950
6 459    Atli Snær Valgeirsson, Ármann 62.600
7 452    Leó Björnsson, Gerpla 60.400
8 463    Tómas Bjarki Jónsson, Gerpla 59.450
9 457    Orri Geir Andrésson, Björk 44.950
10 460    Aron Dagur Beck, Ármann 41.100
11 471    Sverrir Hákonarson, Gerpla 11.200
12 468    Valdimar Matthíasson, Gerpla 0

Unglingaflokkur kvenna

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 410    Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla 47.183
2 411    Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk 47.133
3 417    Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla 46.150
4 419    Sóley Guðmundsdóttir, Grótta 44.266
5 414    Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir 44.216
6 433    Hanna María Sigurðardóttir, Keflavík 42.666
7 418    Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta 42.116
8 413    Guðrún Edda Min Harðardóttir, Björk 41.800
9 441    Embla Guðmundsdóttir, Björk 41.583
10 434    Lísa Rut Línberg Ingvaldsdóttir, Gerpla 41.450
11 415    Laufey Birna Jóhannsdóttir, Grótta 41.116
12 440    Jóna Katrín Björnsdóttir Bender, Fylkir 40.316
13 436    Sunna Kristín Ríkarðsdóttir, Gerpla 38.066
14 435    Svanhildur R. Kristjánsdóttir, Keflavík 32.916
15 438    Emilía Björt Sigurjónsdóttir, Björk 32.116
16 437    Erika Eik Antonsdóttir, Gerpla 30.366
17 416    Sunna Kristín Gísladóttir, Gerpla 29.250
18 442    Sara Sóley Jankovic, Björk 23.200
19 412    Vigdís Pálmadóttir, Björk 21.550
20 439    Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir, Björk 10.500

Last Update: 8/20/2017 2:22:16 AM