Íslandsmót í áhaldafimleikum Laugardalshöll, 7. - 8. apríl

Back  All   MAG All-round   MAG Finals   WAG All-round   WAG Finals    

Úrslit á áhöldum - Karlaflokkur

Floor

Name Score
1 446  Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
12.950
q
2 443  Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
12.400
q
3 451  Arnór Már Másson, Gerpla
12.350
r
4 449  Stefán Ingvarsson, Björk
12.000
q
5 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
11.900
q

Pommel

Name Score
1 448  Arnþór Daði Jónasson, Gerpla
12.650
q
2 449  Stefán Ingvarsson, Björk
11.400
q
3 445  Valgarð Reinhardsson, Gerpla
11.050
q
4 443  Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
10.200
q
5 451  Arnór Már Másson, Gerpla
9.650
q
6 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
0
r

Still rings

Name Score
1 443  Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
13.350
q
2 445  Valgarð Reinhardsson, Gerpla
13.200
q
3 446  Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
12.950
q
4 449  Stefán Ingvarsson, Björk
10.750
q
5 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
10.050
r
6 444  Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
0
q

Vault

Name Score
1 446  Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
12.950
q
2 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
12.750
q
3 444  Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
12.400
q
4 451  Arnór Már Másson, Gerpla
12.000
q
5 449  Stefán Ingvarsson, Björk
11.800
q

Parallel bars

Name Score
1 449  Stefán Ingvarsson, Björk
12.450
q
2 444  Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
12.050
q
3 446  Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
11.550
q
4 443  Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
11.400
q
5 445  Valgarð Reinhardsson, Gerpla
10.800
q
6 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
0
r

High bar

Name Score
1 445  Valgarð Reinhardsson, Gerpla
12.750
q
2 446  Eyþór Örn Baldursson, Gerpla
11.650
q
3 443  Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann
11.400
q
4 449  Stefán Ingvarsson, Björk
11.200
q
5 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla
10.250
r
6 444  Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla
0
q

Úrslit á áhöldum - Unglingaflokkur KK

Floor

Name Score
1 456  Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
12.800
q
2 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
12.550
q
3 463  Tómas Bjarki Jónsson, Gerpla
12.350
q
4 460  Aron Dagur Beck, Ármann
11.600
q
4 458  Breki Snorrason, Björk
11.600
q
6 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann
0
r

Pommel

Name Score
1 467  Dagur Kári Ólafsson, Gerpla
11.300
q
2 452  Leó Björnsson, Gerpla
10.650
q
3 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann
10.500
q
4 459  Atli Snær Valgeirsson, Ármann
9.550
q
5 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
8.700
q
6 456  Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
0
r

Still rings

Name Score
1 458  Breki Snorrason, Björk
11.500
q
2 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann
10.900
q
3 460  Aron Dagur Beck, Ármann
10.800
r
4 457  Orri Geir Andrésson, Björk
10.300
q
5 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
9.900
q

Vault

Name Score
1 456  Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
13.350
q
2 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann
13.250
q
3 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
12.250
q
4 452  Leó Björnsson, Gerpla
11.300
q
5 459  Atli Snær Valgeirsson, Ármann
10.350
q
6 458  Breki Snorrason, Björk
0
r

Parallel bars

Name Score
1 456  Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
12.100
q
2 457  Orri Geir Andrésson, Björk
11.950
q
3 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann
11.600
q
4 452  Leó Björnsson, Gerpla
11.550
q
5 458  Breki Snorrason, Björk
10.800
q
6 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
0
r

High bar

Name Score
1 456  Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla
12.100
q
2 458  Breki Snorrason, Björk
11.450
q
3 452  Leó Björnsson, Gerpla
10.850
q
4 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla
10.400
q
5 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann
8.450
q

Úrslit á áhöldum - Kvennaflokkur

Vault

Name Score
1 400  Irina Sazonova, Ármann
12.950
q
2 404  Sigríður Hrönn Bergþórsdóttir, Björk
12.800
q
3 423  Sigrún Margrét Sigurðardóttir, Ármann
12.500
q
4 406  Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
12.200
q

Uneven bars

Name Score
1 402  Dominiqua Alma Belányi, Ármann
12.550
q
2 401  Agnes Suto, Gerpla
12.250
q
3 409  Lilja Björk Óladóttir, Keflavík
12.200
q
4 408  Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir
11.250
q
5 403  Tinna Óðinsdóttir, Björk
11.200
q
6 400  Irina Sazonova, Ármann
10.050
q
7 406  Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
0
r

Beam

Name Score
1 400  Irina Sazonova, Ármann
12.550
q
2 403  Tinna Óðinsdóttir, Björk
12.450
q
3 401  Agnes Suto, Gerpla
12.100
q
4 402  Dominiqua Alma Belányi, Ármann
12.000
q
5 406  Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
11.750
q
6 405  Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla
0
r

Floor

Name Score
1 402  Dominiqua Alma Belányi, Ármann
12.500
q
2 400  Irina Sazonova, Ármann
12.350
q
3 406  Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir
12.300
q
4 422  Tekla Þórdís Thorarensen, Ármann
11.950
q
4 408  Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir
11.950
r
6 401  Agnes Suto, Gerpla
0
q
6 405  Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla
0

Úrslit á áhöldum - Unglingaflokkur KVK

Vault

Name Score
1 414  Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir
13.200
q
2 442  Sara Sóley Jankovic, Björk
12.400
q
3 417  Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
12.350
q
4 433  Hanna María Sigurðardóttir, Keflavík
12.150
q
5 418  Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta
12.050
q
6 441  Embla Guðmundsdóttir, Björk
0
r

Uneven bars

Name Score
1 412  Vigdís Pálmadóttir, Björk
12.100
q
2 151  Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk
11.950
q
3 410  Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla
11.550
r
4 419  Sóley Guðmundsdóttir, Grótta
10.650
q
5 414  Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir
9.050
q
6 417  Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
0
q

Beam

Name Score
1 419  Sóley Guðmundsdóttir, Grótta
11.800
q
2 413  Guðrún Edda Min Harðardóttir, Björk
11.450
q
2 417  Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
11.450
q
4 418  Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta
9.950
q
5 410  Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla
9.500
q
6 441  Embla Guðmundsdóttir, Björk
0
r

Floor

Name Score
1 417  Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla
12.850
q
2 151  Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk
12.700
q
3 410  Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla
12.250
q
4 414  Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir
11.550
q
5 419  Sóley Guðmundsdóttir, Grótta
11.050
q
6 416  Sunna Kristín Gísladóttir, Gerpla
0
r

Karlaflokkur

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 445  Valgarð Reinhardsson, Gerpla 76.650
2 446  Eyþór Örn Baldursson, Gerpla 72.000
3 443  Jón Sigurður Gunnarsson, Ármann 71.900
4 449  Stefán Ingvarsson, Björk 69.750
5 444  Garðar Egill Guðmundsson, Gerpla 67.800
6 447  Guðjón Bjarki Hildarson, Gerpla 66.800
7 451  Arnór Már Másson, Gerpla 31.350
8 448  Arnþór Daði Jónasson, Gerpla 13.100
9 450  Frosti Hlynsson, Gerpla 11.000

Kvennaflokkur

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 400  Irina Sazonova, Ármann 48.933
2 402  Dominiqua Alma Belányi, Ármann 48.866
3 401  Agnes Suto, Gerpla 48.616
4 403  Tinna Óðinsdóttir, Björk 47.883
5 409  Lilja Björk Óladóttir, Keflavík 45.866
6 406  Katharina S. Jóhannsdóttir, Fylkir 45.300
7 408  Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, Fylkir 45.133
8 405  Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla 44.433
9 422  Tekla Þórdís Thorarensen, Ármann 44.166
10 423  Sigrún Margrét Sigurðardóttir, Ármann 44.150
11 420  Birta Björg Alexandersdóttir, Gerpla 41.516
12 425  Sandra Rós Davíðsdóttir, Gerpla 29.733
13 404  Sigríður Hrönn Bergþórsdóttir, Björk 22.683
14 432  Inga Sigurðardóttir, Ármann 20.750
15 424  Alísa Rún Andrésdóttir, Keflavík 19.800
16 428  Guðný Björk Stefánsdóttir, Björk 18.700
17 407  Nanna Guðmundsdóttir, Grótta 11.250
18 421  Kristjana Guðmundsdóttir, Fylkir 8.750
19 426  Helga María Sigurðardóttir, Björk 0
19 429  Ingibjörg Axelsdóttir, Ármann 0
19 431  Filippía Huld Helgadóttir, Fylkir 0

Unglingaflokkur karla

Floor | Pommel | Still rings | Vault | Parallel bars | High bar
Name Total
1 456  Martin Bjarni Guðmundsson, Gerpla 69.100
2 461  Jónas Ingi Þórisson, Ármann 68.750
3 458  Breki Snorrason, Björk 67.200
4 455  Hafþór Hreiðar Birgisson, Gerpla 65.650
5 467  Dagur Kári Ólafsson, Gerpla 62.950
6 459  Atli Snær Valgeirsson, Ármann 62.600
7 452  Leó Björnsson, Gerpla 60.400
8 463  Tómas Bjarki Jónsson, Gerpla 59.450
9 457  Orri Geir Andrésson, Björk 44.950
10 460  Aron Dagur Beck, Ármann 41.100
11 471  Sverrir Hákonarson, Gerpla 11.200
12 468  Valdimar Matthíasson, Gerpla 0

Unglingaflokkur kvenna

Vault | Uneven bars | Beam | Floor
Name Total
1 410  Sonja Margrét Ólafsdóttir, Gerpla 47.183
2 411  Margrét Lea Kristinsdóttir, Björk 47.133
3 417  Tinna Sif Teitsdóttir, Gerpla 46.150
4 419  Sóley Guðmundsdóttir, Grótta 44.266
5 414  Thelma Rún Guðjónsdóttir, Fylkir 44.216
6 433  Hanna María Sigurðardóttir, Keflavík 42.666
7 418  Fjóla Guðrún Viðarsdóttir, Grótta 42.116
8 413  Guðrún Edda Min Harðardóttir, Björk 41.800
9 441  Embla Guðmundsdóttir, Björk 41.583
10 434  Lísa Rut Línberg Ingvaldsdóttir, Gerpla 41.450
11 415  Laufey Birna Jóhannsdóttir, Grótta 41.116
12 440  Jóna Katrín Björnsdóttir Bender, Fylkir 40.316
13 436  Sunna Kristín Ríkarðsdóttir, Gerpla 38.066
14 435  Svanhildur R. Kristjánsdóttir, Keflavík 32.916
15 438  Emilía Björt Sigurjónsdóttir, Björk 32.116
16 437  Erika Eik Antonsdóttir, Gerpla 30.366
17 416  Sunna Kristín Gísladóttir, Gerpla 29.250
18 442  Sara Sóley Jankovic, Björk 23.200
19 412  Vigdís Pálmadóttir, Björk 21.550
20 439  Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir, Björk 10.500

Last Update: 12/18/2017 6:17:06 AM