Back 

GK-meistaramót Ármann, Laugaból, 2022-04-30

Drengjaflokkur Karlaflokkur Kvennaflokkur Stúlknaflokkur Unglingaflokkur KK Unglingaflokkur KVK
Kvennaflokkur
Unofficial results
Pl
#
Name
Vault
Uneven bars
Beam
Floor
Total
Gap
1
23
Nanna Guðmundsdóttir
Grótta
12.466
12.466/-
D: 3.4/-
E: 9.066/-
10.966
D: 3.80
E: 7.166
12.950
D: 4.80
E: 8.150
11.400
D: 4.00
E: 7.500
ND: 0.10
47.782
VT
12.466
12.466/-
D: 3.4/-
E: 9.066/-
UB
10.966
D: 3.8
E: 7.166
BB
12.950
D: 4.8
E: 8.150
FX
11.400
D: 4.0
E: 7.500
ND: 0.10
2
28
Hildur Maja Guðmundsdóttir
Gerpla
12.500
12.500/11.966
D: 3.6/3.4
E: 8.900/8.566
10.033
D: 2.50
E: 7.533
12.000
D: 4.40
E: 7.600
11.400
D: 4.00
E: 7.400
45.933
1.849
VT
12.500
12.500/11.966
D: 3.6/3.4
E: 8.900/8.566
UB
10.033
D: 2.5
E: 7.533
BB
12.000
D: 4.4
E: 7.600
FX
11.400
D: 4.0
E: 7.400
3
21
Agnes Suto
Gerpla
12.533
12.533/10.933
D: 3.2/1.6
E: 9.333/9.333
9.200
D: 3.30
E: 5.900
11.650
D: 4.00
E: 7.650
12.250
D: 4.10
E: 8.150
45.633
2.149
VT
12.533
12.533/10.933
D: 3.2/1.6
E: 9.333/9.333
UB
9.200
D: 3.3
E: 5.900
BB
11.650
D: 4.0
E: 7.650
FX
12.250
D: 4.1
E: 8.150
4
31
Dagný Björt Axelsdóttir
Gerpla
11.500
11.500/-
D: 3.4/-
E: 8.100/-
9.800
D: 2.00
E: 7.800
11.000
D: 4.00
E: 7.000
10.150
D: 3.10
E: 7.150
ND: 0.10
42.450
5.332
VT
11.500
11.500/-
D: 3.4/-
E: 8.100/-
UB
9.800
D: 2.0
E: 7.800
BB
11.000
D: 4.0
E: 7.000
FX
10.150
D: 3.1
E: 7.150
ND: 0.10
5
22
Thelma Aðalsteinsdóttir
Gerpla
9.200
9.200/12.700
D: 1.6/3.8
E: 7.600/8.900
10.500
D: 4.10
E: 6.400
11.600
D: 4.50
E: 7.200
ND: 0.10
10.950
D: 3.50
E: 7.450
42.250
5.532
VT
9.200
9.200/12.700
D: 1.6/3.8
E: 7.600/8.900
UB
10.500
D: 4.1
E: 6.400
BB
11.600
D: 4.5
E: 7.200
ND: 0.10
FX
10.950
D: 3.5
E: 7.450
6
26
Sigrún Edda Arnarsdóttir
Ármann
11.266
11.266/-
D: 2.4/-
E: 8.866/-
9.000
D: 1.40
E: 7.600
10.100
D: 3.40
E: 6.700
9.450
D: 3.10
E: 6.350
39.816
7.966
VT
11.266
11.266/-
D: 2.4/-
E: 8.866/-
UB
9.000
D: 1.4
E: 7.600
BB
10.100
D: 3.4
E: 6.700
FX
9.450
D: 3.1
E: 6.350
7
30
Una Björg Ingvarsdóttir
Ármann
11.633
11.633/-
D: 2.4/-
E: 9.233/-
7.733
D: 1.10
E: 6.633
8.600
D: 3.30
E: 5.300
9.450
D: 2.90
E: 6.550
37.416
10.366
VT
11.633
11.633/-
D: 2.4/-
E: 9.233/-
UB
7.733
D: 1.1
E: 6.633
BB
8.600
D: 3.3
E: 5.300
FX
9.450
D: 2.9
E: 6.550
8
27
María Sól Jónsdóttir
FIMAK
12.300
12.300/10.200
D: 3.4/3.0
E: 8.900/7.200
7.233
D: 1.30
E: 5.933
7.450
D: 3.10
E: 4.350
10.000
D: 3.90
E: 6.100
36.983
10.799
VT
12.300
12.300/10.200
D: 3.4/3.0
E: 8.900/7.200
UB
7.233
D: 1.3
E: 5.933
BB
7.450
D: 3.1
E: 4.350
FX
10.000
D: 3.9
E: 6.100
9
33
Viktoría benonýsdóttir
Fylkir
12.333
12.333/-
D: 3.4/-
E: 8.933/-
8.566
D: 1.80
E: 6.766
9.200
D: 2.90
E: 6.600
ND: 0.30
30.099
17.683
VT
12.333
12.333/-
D: 3.4/-
E: 8.933/-
UB
8.566
D: 1.8
E: 6.766
BB

FX
9.200
D: 2.9
E: 6.600
ND: 0.30
10
32
Freyja Hannesdóttir
Grótta
9.433
D: 2.90
E: 6.533
9.433
38.349
VT
UB
9.433
D: 2.9
E: 6.533
BB

FX

11
29
Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir
Ármann
8.150
D: 3.60
E: 4.550
8.150
39.632
VT
UB

BB
8.150
D: 3.6
E: 4.550
FX

12
25
Lovísa Gunnlaugsdóttir
Keflavík
VT
UB

BB

FX

12
24
Sonja Margret Olafsdottir
Gerpla
VT
UB

BB

FX

Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
1
28
Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla


3.6
3.4


8.900
8.566




12.233
12.500
11.966

2
21
Agnes Suto, Gerpla


3.2
1.6


9.333
9.333




11.733
12.533
10.933

0.500
3
27
María Sól Jónsdóttir, FIMAK


3.4
3.0


8.900
7.200




11.250
12.300
10.200

0.983
4
22
Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla


1.6
3.8


7.600
8.900




10.950
9.200
12.700

1.283
5
23
Nanna Guðmundsdóttir, Grótta


3.4


9.066




6.233
12.466

6.000
6
33
Viktoría benonýsdóttir, Fylkir


3.4


8.933




6.166
12.333

6.067
7
30
Una Björg Ingvarsdóttir, Ármann


2.4


9.233




5.816
11.633

6.417
8
31
Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla


3.4


8.100




5.750
11.500

6.483
9
26
Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann


2.4


8.866




5.633
11.266

6.600
10
24
Sonja Margret Olafsdottir, Gerpla










10
25
Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík










10
29
Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann










10
32
Freyja Hannesdóttir, Grótta










Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
1
23
Nanna Guðmundsdóttir, Grótta

3.8

7.166


10.966

2
22
Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla

4.1

6.400


10.500

0.466
3
28
Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla

2.5

7.533


10.033

0.933
4
31
Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla

2.0

7.800


9.800

1.166
5
32
Freyja Hannesdóttir, Grótta

2.9

6.533


9.433

1.533
6
21
Agnes Suto, Gerpla

3.3

5.900


9.200

1.766
7
26
Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann

1.4

7.600


9.000

1.966
8
33
Viktoría benonýsdóttir, Fylkir

1.8

6.766


8.566

2.400
9
30
Una Björg Ingvarsdóttir, Ármann

1.1

6.633


7.733

3.233
10
27
María Sól Jónsdóttir, FIMAK

1.3

5.933


7.233

3.733
11
24
Sonja Margret Olafsdottir, Gerpla




11
25
Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík




11
29
Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann




Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
1
23
Nanna Guðmundsdóttir, Grótta

4.8

8.150


12.950

2
28
Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla

4.4

7.600


12.000

0.950
3
21
Agnes Suto, Gerpla

4.0

7.650


11.650

1.300
4
22
Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla

4.5

7.200

0.1

11.600

1.350
5
31
Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla

4.0

7.000


11.000

1.950
6
26
Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann

3.4

6.700


10.100

2.850
7
30
Una Björg Ingvarsdóttir, Ármann

3.3

5.300


8.600

4.350
8
29
Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann

3.6

4.550


8.150

4.800
9
27
María Sól Jónsdóttir, FIMAK

3.1

4.350


7.450

5.500
10
24
Sonja Margret Olafsdottir, Gerpla




10
25
Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík




10
32
Freyja Hannesdóttir, Grótta




10
33
Viktoría benonýsdóttir, Fylkir




Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
1
21
Agnes Suto, Gerpla

4.1

8.150


12.250

2
23
Nanna Guðmundsdóttir, Grótta

4.0

7.500

0.1

11.400

0.850
2
28
Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla

4.0

7.400


11.400

0.850
4
22
Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla

3.5

7.450


10.950

1.300
5
31
Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla

3.1

7.150

0.1

10.150

2.100
6
27
María Sól Jónsdóttir, FIMAK

3.9

6.100


10.000

2.250
7
30
Una Björg Ingvarsdóttir, Ármann

2.9

6.550


9.450

2.800
7
26
Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann

3.1

6.350


9.450

2.800
9
33
Viktoría benonýsdóttir, Fylkir

2.9

6.600

0.3

9.200

3.050
10
24
Sonja Margret Olafsdottir, Gerpla




10
25
Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík




10
29
Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann




10
32
Freyja Hannesdóttir, Grótta




Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
Pl
#
Name
D
E
ND
Score
Gap
23
Nanna Guðmundsdóttir, Grótta




28
Hildur Maja Guðmundsdóttir, Gerpla




21
Agnes Suto, Gerpla




31
Dagný Björt Axelsdóttir, Gerpla




22
Thelma Aðalsteinsdóttir, Gerpla




26
Sigrún Edda Arnarsdóttir, Ármann




30
Una Björg Ingvarsdóttir, Ármann




27
María Sól Jónsdóttir, FIMAK




33
Viktoría benonýsdóttir, Fylkir




32
Freyja Hannesdóttir, Grótta




29
Svanhildur Nielsen Hlynsdóttir, Ármann




25
Lovísa Gunnlaugsdóttir, Keflavík




24
Sonja Margret Olafsdottir, Gerpla





Last Update: 6/14/2024 11:02:45 PM
SX
SM
MD
XL
XXL